การนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมการประเมินภายนอก ภายใต้สถานการณืโควิด
วันพุธ ที่ ๒๕ มกราคม พ.ศ. ๒๕๖๖
โรงเรียนกำแมดขันติธรรมวิทยาคม
นางสาวจันทร์เพ็ญ ศรีคุ้ม ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้รับการนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมการประเมินภายนอก ภายใต้สถานการณืโควิด ครั้งที่ ๑ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/21-1024x683.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/20-1024x683.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/19-1024x682.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/18-1024x682.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/17-1024x682.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/16-1024x682.jpg)