พิธีถวายราชสักการะและถวายบังคม พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕
๕ ธันวาคม ๒๕๖๕
นางสาวจันทร์เพ็ญ ศรีคุ้ม ผู้อำนวยการ โรงเรียนกำเเมดขันติธรรมวิทยาคม คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีถวายราชสักการะและถวายบังคม พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕
ณ หอประชุมอำเภอกุดชุม จังหวัดยโสธร
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/S__4775951-1024x768.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/S__4775953-1024x768.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/S__4775954-1024x768.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/S__4775956-1024x768.jpg)
![](http://www.kammaed.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/S__4775957-1024x768.jpg)